Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3

Bạn sẽ bình chọn cho (các) sản phẩm nào sau đây?

Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_lcap20%Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_rcap 20% [ 7 ]
Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_lcap26%Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_rcap 26% [ 9 ]
Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_lcap9%Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_rcap 9% [ 3 ]
Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_lcap37%Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_rcap 37% [ 13 ]
Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_lcap8%Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Vote_rcap 8% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 35

Poll closed

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

yenyen

yenyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ới chị Rosa ơi sao ko công bố giải thưởng đi, sang tuần mới rùi, nguội ngắt rùi nè chị.

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Hehe Rosa đây, xin lỗi các bạn Rosa ham chơi quá nên không kịp vào công bố kết quả.

Và sau đây là kết quả của cuộc thi "Đan đan móc móc Hè 2009".

Như các bạn đã thấy ở phần bình chọn, kết qủa bình chọ của thành viên danmoc.net là như sau:

* Giải nhất: là Diệu An với sản phẩm là những chiếc áo móc vô cùng xinh xắn nherang , Diệu An đã dành được số phiếu bình chọn áp đảo là 13/35 phiếu.

* Giải nhì: thuộc về manylam với sản phẩm là đôi giày móc baby nhìn rất ư là đáng yêu, hehe. Manylam dành được số phiếu bình chọn là 9/35 phiếu.

* Chúng ta cũng không quên các sản phẩm của các bạn tham gia dự thi khác: inferno, thanhbachspkt, vuonglan19, tuy không dành được giải nhưng đó cũng là những sản phẩm cũng xinh đẹp và chuyên nghiệp không kém, và nếu như không có sự nhiệt tình tham gia của các bạn thì cuộc thi không thể thành công được.

Theo như đã thông báo, phần thưởng của cuộc thi kỳ này là:

Giải nhất: sự ngưỡng mộ của các thành viên, một tràng pháo tay, hoa và bánh của ban tổ chức và danh hiệu "Giải nhất đan móc Hè 2009". Danh hiệu sẽ được gắn trân trọng vào title của thành viên trong vòng 1 năm sau đó.

Giải nhì: một tràng pháo tay, hoa và bánh của ban tổ chức và danh hiệu "Giải nhì đan móc Hè 2009". Danh hiệu sẽ được gắn trân trọng vào title của thành viên trong vòng 1 năm sau đó.

Vậy xin toàn thể các thành viên cho một tràng pháo tay để chúc mừng các bạn đoạt giải cũng như các bạn không đoạt giải cheers . Còn đây, xin các bạn đón nhận món quà tinh thần của BTC:

Hoa, mỗi bạn một bó nherang

Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Flower10Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Flower10

Và bánh, mọi người cùng thưởng thức chung, miam miam...

Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 Gateau10

Một lần nữa xin được chúc mừng hai bạn Diệu An và manylam, title của các bạn sẽ được thay đổi vào ngày mai (14/7/2009) và sẽ được giữ lại đến hết ngày 14/7/2010.

BTC cũng chân thành cảm ơn các bạn thí sinh khác: inferno, thanhbachspkt và vuonglan19 đã tham dự cuộc thi, và các thành viên của diễn đàn đã tham gia bầu chọn cho cuộc thi. Chúc các bạn và tất cả các thanh viên khác của danmoc.net luôn vui vẻ, yêu đời, và đan móc thật khoẻ. love1

http://www.danmoc.net

Dieu An

Dieu An
Giải nhất đan móc Hè 2009
Giải nhất đan móc Hè 2009
Hihi, vui quá! có kết quả thi rùi! happy1 Cảm ơn mọi người đã bình chọn cho Diệu An trong cuộc thi lần này nhe! Thích quá, lần đầu tiên đạt giải đó, Diệu An thấy sp nào cũng dễ thương cũng đẹp và kỳ công hết đó! love1
Giờ cả nhà mình lấy tinh thần ăn chơi sản xuất tiếp các sp đan móc khác nghen!
Rosa ơi, chơi tiếp cuộc thi Trăng rằm Tết Trung Thu cho đồ đan móc baby nhen!
:dan: cheers

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chúc mừng chị Diệu An và chị manylam nha! love1

manylam

manylam
Giải nhì đan móc Hè 2009
Giải nhì đan móc Hè 2009
Hihi, Razz Razz Razz Razz Razz Razz , cám ơn các bạn đã ủng hộ thật nhiều, xin đa tạ. Lần đầu tiên dự giải & được giải, mắc cỡ ghê. Cám ơn, cám ơn các bạn

http://vn.myblog.yahoo.com/many1972002

MoonMBT

MoonMBT
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Rosa ơi. Mình thấy ý kiến của DA cũng hay đấy. Thừa thắng xông lên tổ chức tiếp 1 Game Show hội trăng rằm đi Rosa.

mitbacninh

mitbacninh
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cũng nghĩ vậy khuyến khích các mem trong diễn đàn đan móc nhiều hơn, nhiều sản phẩm hơn để nâng cao tay nghề và trao đổi mẫu sản phẩm ạ

http://vn.myblog.yahoo.com/mitbacninh

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
làm cái game show ăn noel rồi ăn tết đi rosa ui. Dạo này em bị bệnh gọi là "sức ì", rosa phát động phong trào để em restart lại với. huhuhuh Đan đan móc móc Hè 2009 - Page 3 9273

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
inferno ơi, nghe nói là chuyển nhà riêng rồi phải hôn? Sao không rủ rê chị em dưa cà dưa muối gì hết vậy nè? Lại đọc ở đâu đó inferno có kế hoạch kinh doanh, tới đâu rồi nàng?
Năm nay mùng 1 tết lại là 14-2 cho thấy năm tới sẽ là năm yêu thương, chị em ta ăn tết cho hoành tráng vào nhé. ốc tiêu nghĩ gameshow tết này phong phú chủ đề cho chị em nhà ta đây nhe?

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3